బతుకమ్మ పాట తో ఓరుగల్లు హోరెత్తింది.తాళ్ల పద్మావతి ఇంజినీరింగ్ విద్యార్థినుల నృత్యం యు ట్యూబ్ లో సంచలనం సృష్టిస్తోంది.ఎనిమిది లక్షల దాటిన వ్యూస్ తాళ్ల పద్మావతి ఇంజినీరింగ్ విద్యార్థినుల బతుకమ్మ పాట వీడియో మీ కోసం

బతుకమ్మ పాట తో ఓరుగల్లు హోరెత్తింది.తాళ్ల పద్మావతి ఇంజినీరింగ్ విద్యార్థినుల నృత్యం యు ట్యూబ్ లో సంచలనం సృష్టిస్తోంది.ఎనిమిది లక్షల దాటిన వ్యూస్ బతుకమ్మపాట జనం హృదయాల్లో బ్రతికే ఉంటుందని చెబుతుంది .మన సంప్రదాయానికి ప్రతీక…

కన్నుల పండువుగా బతుకమ్మ ఆటాపాటా చూడాలనుకుంటే ఈ వీడియో మీద ఓ లుక్కేయండి.ఓ క్లిక్కేయండి.ఓ కామెంట్ చేసేయండి.అల్ ది బెస్ట్ చెప్పేయండి.శుభాకాంక్షలు చెప్పేయండి.
తాళ్ల పద్మావతి ఇంజినీరింగ్ విద్యార్థినుల బతుకమ్మ పాట వీడియో మీ కోసం

ప్రముఖరచయిత విజయార్కె రచనల కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి.

http://kinige.com/author/Vijayarke

ఈ కథనాన్ని మీరు ఇదే పేజీలో వున్న పేస్ బుక్ ద్వారా షేర్ చేసుకోవచ్చు/లైక్ చేయవచ్చు/ట్విట్టర్ లో ట్వీట్ చేయవచ్చు/షేర్ చేసుకోవచ్చు/ LEAVE A REPLY ద్వారా మీ కామెంట్ పోస్ట్ చేయవచ్చు…స్మార్ట్ ఫోన్ ద్వారా వాట్సాప్ ద్వారా మీ ఫ్రెండ్స్ కు షేర్ చేయవచ్చు. …చీఫ్ ఎడిటర్

NO COMMENTS

LEAVE A REPLY